S-31DLC20D

S-31DLC20D

SFP (1.25G) module, 20KM, Single Mode

Thông tin liên hệ:

Minh Anh Tech

05 Trương Công Định, Phường14, Quận Tân Bình, TP HCM

ĐT: 028.3811 3439

Hotline: 0918 148 137

Email: info@unifi-camera.com

Giao hàng miễn phí nội thành HCM

Mã: S-31DLC20D Danh mục: , Tag: ,

Mô tả

Module quang Mikrotik S-31DLC20D single mode với 1.25G SFP transceiver with a 1310nm Dual LC connector

Sử dụng cho kết nối cáp quang lên đến 20 Kilometer

Phù hợp với các dòng sản phẩm Router Mikrotik RB260GS,RB2011LS, RB2011LS-IN, RB2011UAS-IN, RB2011UAS-RM, RB2011UAS-2HnD, RB2011UAS-2HnD-IN, and CCR1036-12G-4S.

Units are compatible with non-MikroTik SFP devices as well.

Product code S-31DLC20D
Connector Dual LC UPC
Data Rate 1.25G
Distance 20KM
Format SFP
Mode SM
Wavelength 1310nm