S-85DLC05D

S-85DLC05D

SFP (1.25G) module, 550m, Multi Mode

Thông tin liên hệ:

Minh Anh Tech

05 Trương Công Định, Phường14, Quận Tân Bình, TP HCM

ĐT: 028.3811 3439

Hotline: 0918 148 137

Email: info@unifi-camera.com

Giao hàng miễn phí nội thành HCM

Mã: S-85DLC05D Danh mục: , Tag:

Mô tả

S-85DLC05D là thiết bị kết nối quang 1.25G với bước sóng 850nm Dual LC connector 

Chiều dài cáp quang 550m Multi Mode 

Phù hợp với RB260GS, RB2011LS, RB2011LS-IN, RB2011UAS-IN, RB2011UAS-RM, RB2011UAS-2HnD, RB2011UAS-2HnD-IN and CCR1036-12G-4S.

Tương thích với tất cả Switch hoặc Router của hãng khác không phải của Mikrotik 

Product code S-85DLC05D
Connector Dual LC UPC
Data Rate 1.25G
Distance 550M
Format SFP
Mode MM
Wavelength 850nm